Top 10 Bright Vachirawit Chivaaree Drama List – 10 Phim Mới nhất Của Bright/Sarawat 2020



Native name: #วชิรวิชญ์ชีวอารี
Born: December 27, 1997 Nakhon Pathom, Thailand
Occupation: Actor, Singer, Model, Host.
Height: 183 cm
Years active: 2013–present
Agent: GMMTV
He took up Thammasat English Engineering Programme (TEPE) under the Faculty of Engineering of Thammasat University.
He is currently taking up Marketing (International Program) in Bangkok University.
He started playing guitar, drums, and other instruments when he was 10 years old;
#Bright started in the entertainment biz at the age of 15;
#VachirawitChivaaree (Nick name Bright) 27/12/1997.là một ca sĩ, người mẫu và diễn viên đang rất hot hiện nay với vai diễn #Sarawat và liên tiếp các bộ phim truyền hình hấp dẫn mà anh chàng tham gia. Chàng trai sở hữu ngoại hình điển trai cùng chiều cao hơn 1m8, nét đẹp lai của hai dòng máu: Thái và Mỹ của anh chàng thực sự cuốn hút người nhìn. Và hơn hết là loạt nhân vật mà anh đảm nhận trong phim đã thực sự thu hút người xem.
#BrightVachirawit
———————————————————
Đăng ký kênh Miễn Phí tại :
Theo dõi chúng tôi trên :
★Fanpage:
★Website :
★G+:
—————————————-­—————-
► Full video SAOCHAUA in:

Cảm ơn các bạn đã xem, hãy Like và comment góp ý để chúng tôi hoàn thiện hơn ở video sau nhé ^^

SUBSCRIBE ” SaoChauA ” to update more videos preview and spoilers hot dramas. Thank you ^^

Nguồn: https://argibank.com

Xem thêm bài viết khác: https://argibank.com/tai-chinh

All Comments

  • Make video about your idol, let me know by leave a comment. ^^

    Bạn nào muốn làm về Idol của mình thì trả lời dưới bình luận của mình nhé ^^

    ✪Top 10 Thai BL Series, School Drama List 2020 – 10 Phim Đam Mỹ, Học Đường Thái Lan Hay Nhất 2020

    https://youtu.be/u_KjWiZTHNY
    ✪20 Bom Tấn Thái mà bạn không nên bỏ lỡ ^^ https://goo.gl/QSwSmP

    Sao Châu Á April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Hàn quốc có anh kang ha neul á sao châu á anh ấy đóng ngôi mộ tang thương với khi hoa trà nỡ hây lấm á hơm nào đâng về ãnh nhé

    Dai Nguyen April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • 2gether is BEST OF THE BEST.

    Timothy Lee April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • tội anh tui, bạn gái phát ngôn sốc mà h anh bị vạ lây, không sao em vẫn theo dõi anh mà

    nguyễn anh April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Where to watch love song love series?

    saythe name_17 April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Ad đừng nói việc bạn gái của Bright ạ, em cá 99/100 các bạn k thích kể cả em

    Sunnie Cloud April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Đẹp trai nhất làng giải trí

    Mai Mai April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Bởi ta nói anh Sáng rất hợp vs tóc hai mai luôn

    HEO HEO April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Anyone know where can i wtch ' love say hey' . Help please. Thank you

    jessie Mendoza April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Bright có ny rồi

    Hiền Trương April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • K nhờ phim 2gether the series thì chắc giờ tui cũng k biết ổng quá
    Mà k thể phủ nhận 1 điều đó là đẹp trai thật sự

    Tun Tun April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Uạ hôm bữa thấy trang nào kêu Bright mang 3 dòng máu Thái – Trung – Mỹ
    Mông lung v, hahaha

    SENN À April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Subscribe ngay cho ad vì quá đúng video e cần 😘😘😘

    Khang Tran April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Phim social death voice ko có vietsub à 😢

    Thảo Thảo April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • sao anh lại có người yêu chớ ToT

    bảo lê April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Nhữg phim này có sub ko m.n

    NooNy brightwin April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • 2gether is the best 👏👏👏👏

    kim Ji soo April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Huhu hai ng đó chia tay r hihi

    kì duyên April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Có cái phim hay chương trình nào mà bright đi người mẫu cầm vương miện á ad

    Thanh Trần April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Ủa ny quen chi tay r mà

    nguyen minh hoài April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Bây giờ mới biết Bright đóng nhiều phim vs vai chính vậy đó
    Lần trc tôi cũng xem yêu chàng cấp cứu mà ko ấn tượng gì với Bright cả
    Đến khi xem đến 2gether mới biết đến Bight và thấy a í đẹp trai thật sự
    Bh mê ổng í luôn ❤️

    Jennifer Phạm April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • social death vote hơi dị nhưng a đtrai thì quất 😉

    Nguyễn Takasugi April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • đừng giựt chồng của em nhoo mn hâhha

    Huyền Trang Official April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • 2gether mang tui đến đây 🥰🥰🥰🥰

    Thien Nam April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Xem đến đoạn bright có ny hụt hẫng dễ sợ(và tức nưã )nhưng ảnh thẳng mà nên đành chấp nhận thôi nhưng t vẫn tức vl.Why:(((((((😢😢😢😢😢😩😓😭😭

    Nhi Ngô Yến April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Bộ t6 ad said cực chuẩn lun vào vai bad boy mà k thấy ngầu đâu mà chỉ thấy nguy hiểm và 1 khuôn mặt cute đỡ khó ở hơn trước🤣

    Ron M April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Anh Sáng chăm chỉ phết nhỉ

    kim Luyen Nguyen April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Giả gái xinh phết nhỉ 🤣🤣🤣

    Park Bo Gum April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • Ck t đó nha :V

    Bảo Thiên Nguyễn Hoàng April 15, 2020 5:49 pm Reply
  • P'Bright là con lai Trung – Mỹ – Thái

    Janet Janet April 15, 2020 5:49 pm Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *